PC Gaming và Tream (Intel G5500/H310M-K/RAM 8G/2666/GTX 750Ti 2G) -(tặng kèm HDD 320Gb)
Giá bán: Liên hệ
  • Mã sản phẩm:Intel G5500/H310M-K/RAM 8G/2666/GTX 750Ti 2G
  • Thương hiệu:INTEL
  • Xuất xứ:Chính hãng
  • Bảo hành:36 tháng
  • Trạng thái:Hàng có sẵn
Phương thức thanh toán
visa icon mastercard icon jcb icon cash icon internet banking icon installment icon
PC Gaming và Tream (Intel G5500/H310M-K/RAM 8G/2666/GTX 750Ti 2G)
CHI TIẾT CẤU HÌNH PC GAMING VÀ STREAM
Main Asus H310M-K Elite
CPU Intel G5500
- Socket: LGA 1151-v2
- Tốc độ xử lý: 3.8 GHz ( 2 nhân, 4 luồng)
- Bộ nhớ đệm: 4MB
- Đồ họa tích hợp: Intel HD Graphics 630
VGA GTX 750Ti 2G
RAM DDR4 8G/2666, ổ cứng SSD 120Gb
Thiết kế PC này phù hợp cho game nên tốc độ ram 2666 MHz cũng được đánh giá là khá ổn. Người chơi hoàn toàn có thể thoải mái chiến đấu mà không bị gián đoạn cuộc chơi.
Nguồn Start Power 500W đảm bảo cung cấp đủ nguồn phù hợp với tốc độ vận hành chung của dàn PC.